Bán đất thửa 581 tờ 85 Bình Chiểu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bình Chiểu | 61 triệu/m² | 23 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Đất đường Bình Chiểu | 57 triệu/m² | 32 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bình Chiểu | 38 triệu/m² | 30 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
108 m²(7 x 20)
6,7 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
100 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²(9.5 x 21)
4,5 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Căn Hộ Dịch Vụ
139 m²(5.5 x 25)
6 Tỷ 380 Triệu
45.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
191 m²(13.5 x 14)
11 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54 m²(4 x 13.5)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
230 m²(11 x 23)
6,8 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
10,9 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
218 m²(6.5 x 36)
23,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
100 m²(6 x 17.5)
3,7 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
63 m²(6.1 x 10.3)
3,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
133.1 m²(11 x 18)
8,5 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
121 m²(5.5 x 24.5)
6,8 Tỷ
56.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62.3 m²(5.9 x 10.5)
5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
63.5 m²(5 x 12.7)
4,9 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
73 m²(5.5 x 15)
4,4 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
180 m²(5.5 x 30)
11,5 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
100 m²
4 Tỷ 450 Triệu
44.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
163 m²(6.5 x 28.6)
9,4 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai