Bán đất thửa 530 tờ 264 Đường Số 4 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 4 | 72 triệu/m² | 40 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Đất đường số 4 | 64 triệu/m² | 55 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
150 m²(7.5 x 20)
11,9 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
69 m²(8.6 x 15)
5 Tỷ 250 Triệu
76.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
89 m²(5.8 x 19)
9,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
248 m²(10.6 x 23.5)
18 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
76 m²(4 x 20)
5 Tỷ 990 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
250 m²(13 x 25)
16,5 Tỷ
66 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
6,2 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
173.7 m²(7.2 x 24)
9,3 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
4,3 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
69 m²(8.6 x 15)
5,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
11,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
72 m²(4 x 17.5)
6,6 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
121 m²(4.7 x 23)
6,3 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
140 m²(5 x 28)
9,9 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
99 m²(5.7 x 17)
7,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
88 m²(4.9 x 18)
8,5 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
205 m²(8.3 x 25)
12 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai