Bán đất thửa 642 tờ 54 Cây Keo Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
67 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cây Keo | 91 triệu/m² | 28 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Đất đường Cây Keo | 75 triệu/m² | 44 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cây Keo | 98 triệu/m² | 77 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Cây Keo | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
Đất
67 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
276 m²(18.5 x 20)
12 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
275.5 m²(16 x 20)
12,5 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Căn Hộ Dịch Vụ
300 m²(7 x 43)
25 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
59 m²(4 x 14)
9 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
89 m²(5 x 17.8)
9,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
137 m²(7.5 x 11)
4 Tỷ 390 Triệu
32 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
72 m²(8 x 9)
2 Tỷ
27.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
157 m²(5.5 x 27)
17,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
68 m²(5 x 19)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
52 m²(5 x 10.5)
6,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
88 m²(6 x 14.6)
6,9 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
80.1 m²(4.1 x 20)
7,8 Tỷ
97.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
80.4 m²(4.1 x 20)
7,8 Tỷ
97 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
79.1 m²(4.1 x 20)
7,8 Tỷ
98.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
195 m²(8 x 24)
14,5 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
240 m²(10 x 26)
8,5 Tỷ
35.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
51.4 m²(5 x 10.5)
6 Tỷ 150 Triệu
120 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
8,6 Tỷ
86 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai