Bán chung cư Đường Số 12 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(5 x 15)
6 Tỷ 150 Triệu
69.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
6 Tỷ 380 Triệu
~ 45.9 Triệu/m²139m²
(5.5m x 25m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 139 m2 |
?NGÀY 13/04/2026 GIẢM CHÀO 100 TRIỆU?
? NHÀ + 6 PHÒNG TRỌ – ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG – BÌNH CHIỂU – NGANG 5.5M – 139M2 – DÒNG TIỀN SẴN
Tài sản phù hợp cho khách vừa muốn ở, vừa có thu nhập thụ động hàng tháng.
? Diện tích: 5.5 x 25M
? Công năng hiện tại:
? 1 nhà cấp 4 phía trước (ở hoặc cho thuê)
? 6 phòng trọ phía sau đang khai thác
? Đường: Hẻm xe tải – xe ra vào thoải mái
? DÒNG TIỀN HIỆN HỮU
• 6 phòng trọ đang cho thuê ổn định
• Tổng thu nhập: 18 – 20 triệu/tháng
? Vừa có thể ở phía trước, vừa có thu nhập phía sau.
? TIỀM NĂNG KHAI THÁC
• Ngang 5.5m → cực dễ thiết kế lại
• Chiều dài 25m → tối ưu được nhiều phòng
• Phù hợp nâng cấp:
• Dãy trọ cao cấp
• Căn hộ dịch vụ
? Có thể nâng dòng tiền lên 25 – 30 triệu/tháng
? VỊ TRÍ – KẾT NỐI
• Khu Bình Chiểu – Thủ Đức
• Gần Quốc lộ 1A
• Kết nối nhanh Phạm Văn Đồng – Bình Thạnh – sân bay
• Khu dân cư đông – nhu cầu thuê cao
? PHÙ HỢP
✔️ Vừa ở vừa khai thác
✔️ Đầu tư giữ tài sản
✔️ Xây mới nâng cấp
? Giá chào: 6.48 tỷ (thương lượng)
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(5 x 15)
6 Tỷ 150 Triệu
69.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(55 x 20)
6,2 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Căn Hộ Dịch Vụ
137 m²(75 x 182)
6,7 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
50.3 m²(12 x 4)
5,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.1 x 15.5)
5,9 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 20.5)
6 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(6 x 27)
6,5 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai