Bán nhà hẻm 829/36/25 (Thửa 548 Tờ 9) Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
6,8 Tỷ
~ 56.2 Triệu/m²121m²
(5.5m x 24.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 24.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 121 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 22/21a Bình Chiểu, phường Tam Bình
Diện tích: 5,5 x 24,5m
Diện tích công nhận: 121m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 6.8 Tỷ
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
230 m²(11 x 23)
6,8 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
76.6 m²
6,8 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
73 m²(4.1 x 18)
6,8 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
200 m²(11.3 x 18)
7,4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
110 m²(5.5 x 20)
6,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
158 m²(5.1 x 31)
6,3 Tỷ
39.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
129 m²(7.3 x 15.8)
6 Tỷ 950 Triệu
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai