Bán đất thửa 581 tờ 85 Bình Chiểu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Chiểu phường Tam Bình | 58 triệu/m² | 32 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Bình Chiểu phường Tam Bình | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
108 m²(7 x 20)
6,7 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
100 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
62.2 m²(4.7 x 16)
3,9 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54.8 m²(4 x 14.5)
3,3 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
205.8 m²(6 x 35.2)
13,5 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54.5 m²(4 x 13.6)
3 Tỷ 190 Triệu
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
100 m²(6 x 16)
3,9 Tỷ
39 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
170 m²(8 x 21)
8,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
55 m²(4 x 14.5)
3 Tỷ 350 Triệu
60.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ 350 Triệu
64.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
71 m²(5.35 x 13.2)
4,7 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
71 m²(6.4 x 12)
2 Tỷ 350 Triệu
33.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
337 m²(10.5 x 32)
10,6 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
91 m²(4 x 32)
6,9 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
60 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai