Bán đất thửa 833 tờ 56 Bình Phú (Thửa 157+158+159 + 162 + 163 + 164 + 165 + 166 + 168 + 169 + 170 + 171 tờ 5 + Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường B phường Tam Bình | 48 triệu/m² | 4 triệu/m² - 80 triệu/m² |
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
3469 m²(30 x 90)
35 Tỷ
10.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
119 m²(4.5 x 26.4)
9,5 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
3004 m²(40 x 75)
10,6 Tỷ
3.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
62 m²(6 x 10.8)
3,7 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
67 m²(4 x 16.7)
3 Tỷ 350 Triệu
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
65 m²(4.2 x 15.3)
3,4 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
57 m²(4.5 x 13.6)
4,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
57 m²(4.5 x 13)
3,9 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
73 m²(4.5 x 16.5)
4,5 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
111 m²(4.1 x 30)
4,8 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai