Bán nhà hẻm 20/30 Bình Chiểu Phường Tam Bình
Nhà phố
447 m²(11 x 41)
23 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
23,2 Tỷ
~ 106 Triệu/m²218m²
(6.5m x 36m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 36m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 218 m2 |
??BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÌNH CHIỂU – DIỆN TÍCH LỚN-MẶT TIỀN CHỦ ĐANG KINH DOANH
Diện tích: 218M2
Diện tích sử dụng thực: ~260m²
Ngang 6,5m, nở hậu 10m
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – 9 phòng ngủ
Hiện có mặt bằng cho thuê, sẵn dòng tiền
Vị trí tiện lợi:
Gần Chợ Bình Chiểu, Chợ đầu mối Thủ Đức, Khu chế xuất Linh Trung, trường học, ngân hàng, siêu thị; kết nối nhanh Quốc lộ 13 và Phạm Văn Đồng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng – ngộp bank
Nhà phố
447 m²(11 x 41)
23 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
393 m²(13 x 28)
23 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
732 m²(4 x 42)
24 Tỷ
32.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
732 m²(4 x 42)
24 Tỷ
32.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
277.2 m²
23 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Nhà phố
370 m²
23 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
447 m²
23 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
447 m²(11 x 35)
23 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai