Bán CHDV Mặt Tiền – 24 Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(6.5 x 34)
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Gia Tu 50 Den 100 Ty | 253 triệu/m² | 33 triệu/m² - 1,09 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Gia Tu 50 Den 100 Ty | 303 triệu/m² | 173 triệu/m² - 662 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ đường nội bộ phường Gia Tu 50 Den 100 Ty | 275 triệu/m² | 271 triệu/m² - 279 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(6.5 x 34)
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
820 m²(35 x 7)
52,5 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
319 m²(8.4 x 24.4)
81 Tỷ
254 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn Hộ Dịch Vụ
365 m²(15.5 x 36.5)
52 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Căn Hộ Dịch Vụ
408 m²(10 x 30)
56,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
900 m²(23 x 70)
68 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(6.5 x 45)
50 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
583 m²(12 x 50)
65 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
1533 m²(7 x 43)
57,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
278 m²(6.3 x 48)
50 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
198 m²(5 x 40)
52 Tỷ
263 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thi
Căn Hộ Dịch Vụ
757 m²(20 x 25)
85 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
774 m²(18 x 43)
92 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(6.8 x 18)
56 Tỷ
463 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Phạm Viết Chánh
Căn Hộ Dịch Vụ
404 m²(16.5 x 24.5)
53 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D10
Căn Hộ Dịch Vụ
527 m²(25 x 21)
68 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
490 m²(9.2 x 35.5)
70 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
58 Tỷ
290 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
274 m²(13 x 22)
52 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
395 m²(19.5 x 19.2)
60 Tỷ
152 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Duy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai