Bán CHDV Hẻm Xe Hơi – 87/10 Tân Hương, Tân Quý, Tân Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
16 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Phú
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Gia Tu 15 Den 20 Ty | 158 triệu/m² | 31 triệu/m² - 536 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Gia Tu 15 Den 20 Ty | 202 triệu/m² | 78 triệu/m² - 352 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
16 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Hương
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.6 x 18)
18,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(15 x 5)
18,8 Tỷ
251 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 12)
15,8 Tỷ
336 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(4.5 x 34)
17,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(5.9 x 22)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(5 x 24)
16,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
176 m²(6.1 x 28)
19,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
256 m²(8 x 32)
19,5 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6 x 18)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(12 x 11.5)
15 Tỷ 990 Triệu
114 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
211 m²(7.9 x 27)
15 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(5 x 16)
15,2 Tỷ
197 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(7 x 21)
17 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Quốc Tuấn
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(4.6 x 16)
16,6 Tỷ
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(5 x 18)
18 Tỷ
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
19 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(3.8 x 23)
18,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
285 m²(5.6 x 51)
19 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai