Bán CHDV Hẻm Xe Hơi – 575/10 Điện Biên Phủ, Bàn Cờ
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(6.3 x 16.5)
32 Tỷ
311 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Gia Tu 30 Den 50 Ty | 214 triệu/m² | 38 triệu/m² - 710 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Gia Tu 30 Den 50 Ty | 237 triệu/m² | 69 triệu/m² - 630 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ đường nội bộ phường Gia Tu 30 Den 50 Ty | 227 triệu/m² | 211 triệu/m² - 243 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(6.3 x 16.5)
32 Tỷ
311 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
230 m²(12 x 19)
39 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
150.1 m²(6.5 x 23)
35 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
An Hội
Căn Hộ Dịch Vụ
307 m²(15 x 20)
39 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 28
Căn Hộ Dịch Vụ
215.3 m²(9.8 x 23)
47 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(9.5 x 18)
37 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.1 x 32)
36 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5.7 x 28)
43 Tỷ
341 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(8.5 x 20)
36 Tỷ
254 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
39 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
476 m²(13 x 32)
47,5 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 41
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5 x 25.5)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(6.5 x 45)
50 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
43 Tỷ
551 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Căn Hộ Dịch Vụ
545 m²(11 x 50)
37 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 20)
30 Tỷ
297 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Căn Hộ Dịch Vụ
400 m²(20 x 40)
44 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
443 m²(17 x 26)
37,6 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
276 m²(9 x 34)
36 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(11 x 11)
41,5 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai