Bán chung cư Căn hộ số SAV8-15.08 Lầu 15, Tháp 8 CC The Sun Avenue 28 Mai Chí Thọ Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 120 Triệu
108 Triệu/m²P.An Khánh
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Gia Duoi 5 Ty | 78 triệu/m² | 12 triệu/m² - 2,30 tỷ/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 120 Triệu
108 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 750 Triệu
67.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8 x 8.1)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(7.2 x 10.4)
3,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
370 m²(7.4 x 36)
4,5 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(5 x 14.5)
2,5 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.5 x 9)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.5 x 9)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(8.65 x 10.5)
3 Tỷ 990 Triệu
53.2 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(6 x 6)
2 Tỷ 879 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4.3 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
64.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4 x 14.5)
4,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(11.6 x 6.7)
4,3 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(3.7 x 11)
2,3 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(6 x 7)
2,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.5 x 10.5)
4 Tỷ 270 Triệu
54.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.5 x 7)
2 Tỷ 180 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai