Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 153/31/2N Lê Văn Thọ, Phường Thông Tây Hội
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(4 x 20)
13,6 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Gia Tu 10 Den 15 Ty | 155 triệu/m² | 14 triệu/m² - 5,65 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Gia Tu 10 Den 15 Ty | 168 triệu/m² | 64 triệu/m² - 335 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(4 x 20)
13,6 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.25 x 18.5)
14,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 17.3)
14,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nhiêu Tứ
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(6 x 16)
13,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
224 m²(6.4 x 35)
14,5 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Sinco
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Căn Hộ Dịch Vụ
125.5 m²(6.4 x 19.5)
15 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tuân
Căn Hộ Dịch Vụ
153 m²(5 x 30)
11,8 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Dương Công
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(6.4 x 35)
14,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
12,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
191 m²(10 x 20)
12 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(4.5 x 22)
11,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4.5 x 18)
13,9 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(6 x 25)
10,5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.6 x 23)
11,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Huỳnh Khương An
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.5 x 17)
11,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
191 m²(10 x 25)
14,5 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường M
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai