Bán nhà 728 Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
55 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
53 Tỷ
~ 131 Triệu/m²404m²
(16.5m x 24.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 16.5m | |
| Dài | 24.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 404 m2 |
Địa chỉ 7
? Giảm 2 tỷ còn 53 tỷ
? Giảm 10 tỷ còn 55 tỷ
? Giảm 3 tỷ còn 65 tỷ.
? BIỆT THỰ KHU PHÂN LÔ ĐẲNG CẤP KÊ BÊN KHU SALA Q2 - NGANG 16.5M, 404m2 full thổ cư - NHÀ TỰ XÂY TÂM HUYẾT ? 68 tỷ ?
?Mô tả:
? DT: 404m2( 16.5x24.5) vuông; 3 tầng ; 4PN master, sân thượng, phòng thờ, giếng trời, gara xe hơi.
? Đường trước nhà 8M có công viên, sân để được 8 chiếc xe hơi, hồ cá và tiểu cảnh.
? Kế bên nhà có sân Cầu Lông, Ngay khu Nguyễn Duy Trinh, UBND Q2, gần Quận 1.
? Chủ nhà là doanh nhân có tiếng trong giới xây dựng. Tự xây dựng tâm huyết. Bán đi định cư.
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
55 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
873 m²(25 x 35)
51 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
54 Tỷ
540 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường N3
Căn Hộ Dịch Vụ
404 m²(16.5 x 24.5)
55 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
215 m²(10 x 22)
55 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
404 m²(16.5 x 24.5)
52,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D14
Đất
200 m²(10 x 20)
52 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Biệt thự
300 m²
52 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 17
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai