Bán Nhà Mặt Tiền 1D Phạm Cự Lượng, P2, Tân Bình
Nhà phố
242 m²(9.7 x 25)
72,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Cự Lượng
75 Tỷ
~ 466 Triệu/m²160.8m²
(5.6m x 27.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | 27.5m | |
| Mặt hậu | 6.3m | |
| Diện tích | 160.8 m2 |
Bán CHDV Mặt Tiền 87C Nguyễn Thái Bình, P.4, Tân Bình
Diện tích: 5.6 x 27.5m – Nở hậu 6.3m – Công nhận 160.8m²
Kết cấu: Hầm + 8 lầu
Quy mô: 31 căn hộ dịch vụ
Khai thác: Doanh thu khoảng 170 triệu/tháng
Giá bán: 75 tỷ (thương lượng)
Nhà phố
242 m²(9.7 x 25)
72,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Cự Lượng
Nhà phố
190.7 m²(9 x 20)
74 Tỷ
388 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
423 m²(18 x 23)
78 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
253 m²(10.8 x 25)
74 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
256 m²(10.5 x 25)
75 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
188 m²(7 x 26)
78 Tỷ
415 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
423 m²
78 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
585 m²
71 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai