Bán chung cư Phạm Văn Chiêu Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.1 x 12.5)
5,9 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Phạm Văn Chiêu phường Gò Vấp | 111 triệu/m² | 60 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm đường Phạm Văn Chiêu phường Gò Vấp | 177 triệu/m² | 90 triệu/m² - 241 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.1 x 12.5)
5,9 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 11)
9 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
280 m²(5.8 x 47)
16,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.5 x 14)
7,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(6 x 18)
26 Tỷ
241 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 14)
12,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(6.1 x 15.4)
10 Tỷ 250 Triệu
89.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
164 m²(5 x 38)
19,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(3.8 x 15)
4,7 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
143 m²(4.9 x 30)
25 Tỷ
175 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(4 x 17)
8,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
25 m²(4.3 x 6)
2,2 Tỷ
88 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(6.1 x 16)
8,7 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(4 x 15)
6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai