Bán chung cư hộ 2.17 CC 1109 Phan Văn Trị Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(36 x 15)
2,4 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
2,2 Tỷ
~ 88 Triệu/m²25m²
(4.3m x 6m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25 m2 |
HẺM XE HƠI THÔNG - NGAY CHỢ THẠCH ĐÀ, CHUNG CƯ I-HOME - NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH SÁCH VALI VÀO Ở NGAY
Mô tả:
- Nhà mới đẹp lung linh, chủ mua đất tự xây dựng chưa đầy năm. Thiết kế 1 trệt 1 lầu hài hòa, Nhà mới đẹp.
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(36 x 15)
2,4 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3.6 x 15)
2,4 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
19 m²(3 x 6.5)
2,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
17.5 m²(6.1 x 3.6)
2,2 Tỷ
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3.6 x 13)
2 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
10 m²(2.3 x 4.5)
2,2 Tỷ
220 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
2,2 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
20 m²(5 x 4)
2,1 Tỷ
105 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai