Bán chung cư Nguyễn Tuân Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tuân
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(4 x 26)
7,8 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(5 x 18)
18 Tỷ
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
9 Tỷ 250 Triệu
178 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.1 x 12.5)
5,9 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(7.8 x 14.5)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20.3)
10,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 11)
9 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 24)
9,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Căn Hộ Dịch Vụ
210 m²(10 x 20)
12 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(5 x 16.5)
7,5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(6.5 x 25)
16 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
198 m²(6 x 30)
13 Tỷ 990 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(8.5 x 12.5)
11 Tỷ
104 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(4 x 22)
14,7 Tỷ
213 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(4.1 x 25)
7,5 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(8 x 25)
42 Tỷ
191 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
280 m²(5.8 x 47)
16,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai