Bán chung cư Đường Số 59 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(10 x 5)
6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
5,9 Tỷ
~ 96.7 Triệu/m²61m²
(4.1m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61 m2 |
?CHỦ BÁO GIÁ MỚI - 5.9 TỶ.
✍️BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TRỌ 2 TẦNG, HẺM XE HƠI, NGAY SÁT NHÀ VĂN HOÁ BẠCH BẰNG, DT : 61M2, 3 PHÒNG TRỌ, GIÁ CHỈ 5.9 TỶ.
- Kết cấu 1 trệt lầu đúc kiêng cố.
- Bao gồm 3 phòng trọ cho thuê.
- Hẻm xe hơi đổ cửa.
- Khu vực toàn nhà cao tầng.
- Sát ngay nhà văn hoá Bạch Đằng.
- Phù hợp xây mới căn hôn dịch vụ, vừa ở vừa kinh doanh…
- Sổ nở hậu tài lộc.
- Vay bank.
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(10 x 5)
6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.8 x 14.5)
5 Tỷ 980 Triệu
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
38 m²(3.3 x 11.5)
5 Tỷ 750 Triệu
151 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(5.4 x 8)
5 Tỷ 750 Triệu
164 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(5.4 x 8)
5 Tỷ 750 Triệu
164 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(4.4 x 13)
5 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6.8 x 13.7)
5 Tỷ 950 Triệu
74.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(4 x 15)
6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai