Bán chung cư ( A18 ) Nguyễn Oanh Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
19,5 Tỷ
~ 193 Triệu/m²101m²
(7.8m x 14.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.8m | |
| Dài | 14.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 101 m2 |
CHDV Lê Đức Thọ - 8*14.5m - Hẻm nhựa 7m thẳng 1 trục thông - Chỉ 19.5 tỷ.
?Mô tả:
✅ Kết cấu 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 10 Phòng khép kín.
✅ Nhà chỉ xây 1 nửa, có thể vừa ở vừa cho thuê. Dòng tiền tự khai thác lên đến 30tr/ tháng.
✅ Vị trí đẹp có thể vừa ở vừa kinh doanh, xây căn hộ dịch vụ hay biệt thự với bề ngang lớn gần 8m.
✅ Hẻm nhựa 7m, thông 1 trục từ Lê Đức Thọ với Dương Quảng Hàm.
✅ Sổ đẹp, pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(7.5 x 14.5)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
181 m²(6 x 31)
19 Tỷ 230 Triệu
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(7 x 20)
21 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.1 x 20)
19 Tỷ
306 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
164 m²(5 x 38)
19,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(5 x 13)
19,5 Tỷ
291 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai