Bán chung cư ( A18 ) Nguyễn Oanh Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
19,5 Tỷ
~ 119 Triệu/m²164m²
(5m x 38m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 164 m2 |
✍️ Hàng chính chủ chưa qua đầu tư, đứng tên mặt sổ.
✍️ Mặt tiền kinh doanh sầm uất, đa nghành nghề.
✍️ Diện tích ngang 5 hiếm, nở hậu tài lộc, 190m2 chỉ nhỉnh 19 tỷ.
? KÝ VỚI 2 NGƯỜI ĐỨNG TÊN TRÊN SỔ.
- Kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc kiêng cố.
- Mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, đang kinh doanh shop quần áo.
- Dòng tiền gần 20 triệu/ tháng.
- Phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, toà nhà văn phòng, vừa ở vừa kinh doanh…
- Ngang hiếm 5m nở hậu nhẹ tài lộc.
- Chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư.
- Sổ nhờ bank giữ hộ 1.7 tỷ.
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(7.8 x 14.5)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(7.5 x 14.5)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
181 m²(6 x 31)
19 Tỷ 230 Triệu
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(7 x 15)
19,8 Tỷ
189 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Huy Thông
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.1 x 20)
19 Tỷ
306 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(5 x 13)
19,5 Tỷ
291 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai