Bán chung cư Nguyễn Văn Lượng Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(5 x 16.5)
7,5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
7,3 Tỷ
~ 69.5 Triệu/m²105m²
(5m x 21m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 |
HẺM XE TẢI TRÁNH -- MẶT TIỀN 5M CỰC HIẾM -- PHÙ HỢP XÂY VĂN PHÒNG, CĂN HỘ DỊCH VỤ -- CHỈ 8 TỶ
Mô tả:
+ Thiết kế 1 trệt 1 lầu. Gồm có 5 phòng ngủ, 2 phòng dưới trệt, 3 phòng trên gác.
+ Nhà chính chủ 1 đời.
+ Sổ đẹp.
+ Mua bán công chứng trong ngày.
+ Khu vực được cho xây 4 tầng, sân thượng, mái che.
+ Đường trước nhà 6m, ô tô tải tránh nhau, hẻm sạch không buôn bán, gần mặt tiền đường.
Báo Trợ lý Cẩm Ngọc trước 39 phút.
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(5 x 16.5)
7,5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(4.1 x 25)
7,5 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(3.6 x 11)
7,2 Tỷ
176 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.5 x 14)
7,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(4.1 x 25)
7,5 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(4.3 x 26)
7,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(3.8 x 25)
7 Tỷ 90 Triệu
99.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(5.6 x 13)
7,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai