Bán chung cư ( SC 60.1 Đường số 6 ) Lê Đức Thọ Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(5 x 21.5)
16,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 6
16,8 Tỷ
~ 60 Triệu/m²280m²
(5.8m x 47m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.8m | |
| Dài | 47m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 280 m2 |
? ĐẤT VÀNG 280M2 – NGANG 5.8M X DÀI 47M – PHẠM VĂN CHIÊU, PHƯỜNG 9(8), GÒ VẤP – XE TẢI TRÁNH – TIỆN XÂY CHDV CAO CẤP, KHÁCH SẠN, TÒA NHÀ DÒNG TIỀN. CHỈ 16.8 TỶ = NGÂN HÀNG CHO VAY.
? Diện tích khủng 280m2, ngang đẹp 5.8m, chiều dài lên tới 47m cực kỳ hiếm tại khu vực Phạm Văn Chiêu.
? Hiện trạng nhà nát, cực kỳ thuận tiện cho khách mua xây mới theo nhu cầu.
? Phù hợp xây căn hộ dịch vụ cao cấp, khách sạn, nhà nghỉ, building văn phòng hoặc biệt thự sân vườn.
? Hẻm xe tải tránh nhau thoải mái, di chuyển cực thuận tiện.
? Ngay chợ, gần UBND Phường Thông Tây Hội, khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh không thiếu gì.
? Không quy hoạch, lộ giới chỉ xíu xiu, pháp lý an tâm giữ tài sản lâu dài.
? Giá chỉ 16.8 tỷ cho quỹ đất 280m2 tại Gò Vấp là quá hiếm, quá rẻ để đầu tư xây dựng dòng tiền. Bằng ngân hàng cho vay.
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(5 x 21.5)
16,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(45 x 20)
17,2 Tỷ
191 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(4.6 x 30)
16,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
202 m²(6 x 25)
17 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(8.5 x 18)
17 Tỷ
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(5 x 16)
16,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(4 x 24.3)
17,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 17
Căn Hộ Dịch Vụ
107 m²(5 x 22)
17,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai