Bán chung cư Bình Thành Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Bình Thành phường Bình Tân | 74 triệu/m² | 39 triệu/m² - 131 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(5.5 x 25)
11,9 Tỷ
85 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
312 m²(12 x 26)
26,8 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(9 x 30)
24,5 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4.6 x 25)
5,2 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5.6 x 25.4)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
62.5 m²(5.7 x 12)
8,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
194 m²(6 x 27)
7 Tỷ 550 Triệu
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4 x 14)
5,3 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(5 x 33)
6,9 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
1547 m²(44 x 36.8)
71 Tỷ 162 Triệu
46 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6 Tỷ 350 Triệu
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 650 Triệu
91.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
93.5 m²(5.6 x 16.5)
4 Tỷ 650 Triệu
49.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(4 x 17.5)
4,1 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.25 x 12)
3,4 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(5 x 12)
4,4 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai