Bán chung cư Hồ Ngọc Lãm Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(7.5 x 13.5)
4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
4,4 Tỷ
~ 73.3 Triệu/m²60m²
(5m x 12m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
??? NHÀ ĐẸP THEO KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI TRANG TRÍ HƠN 1/2 TỶ. XE HƠI VÀO NHÀ??? GẦN CHUNG CƯ VĨNH LỘC.
Mô tả:
??? Vị trí: Đường trước nhà nhựa 5m, xe hơi, xe tải vô tư. Gần trục đường chính, gần ngay khu Chung cư cao cấp Vĩnh Lộc, 100m ra trục đường Nguyễn Thị Tú.
??? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ master 1 phòng khách, 3 toilets, 1 ban công, 2 giếng trời trước sau, nhà xây theo kiến trúc hiện đại chủ để lại nội thất > 1/2 tỷ.
??? Bán kính: Gần chợ, trường học cấp 1,2,3, khu dân trí cao đáng sống, cách Aeon Tân Phú 10 phút.
Nhà đã có sổ hồng riêng - hoàn công xây dựng.
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(7.5 x 13.5)
4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 50 Triệu
84.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(8 x 11)
4,3 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 80
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(5 x 16)
4,2 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4 x 19)
4,1 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(4 x 14)
4 Tỷ 650 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Căn Hộ Dịch Vụ
93.5 m²(5.6 x 16.5)
4 Tỷ 650 Triệu
49.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(5 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
94.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai