Bán chung cư Đường số 6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(8 x 12.2)
6,7 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
6 Tỷ 350 Triệu
~ 106 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
?SIÊU PHẨM 4 LẦU, 60M2 NGAY TRUNG TÂM MỆNH DANH DU BAI SG, HẺM 8M NHỈNH 6TỶ.
Môta:
?Nhà toạ lạc ngay trung tâm, mệnh danh là Du Bai Sài gòn.
?DT 60M2 Ngang 4 dài 15
?Kết cấu lệch tầng 1 Trệt 1 lửng 2 Lầu BTCT gồm 4PN 5WC khép kín từng phòng, st trước sau, giếng trời thoáng mát.
?Chủ xây dựng tâm huyết, tỉ mỹ từng chi tiết đến nội thất rất đẹp.
? Hẻm 8m oto đổ cửa ngủ luôn trong nhà, tiện ích bủa vây, chợ trường học các cấp, đi sân bay 15P.
?Pháp lý chuẩn sổ đẹp cc ngay
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(8 x 12.2)
6,7 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 19)
6,4 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(5 x 16)
6,6 Tỷ
83.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4.5 x 14)
6,2 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(5 x 33)
6,9 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(8.6 x 11.2)
6,3 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai