Bán chung cư Bình Thành Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
6,6 Tỷ
~ 110 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
? SIÊU PHẨM NHÀ 4 LẦU – NỘI THẤT ĐẲNG CẤP – HẺM 8M ĐỒNG BỘ, CÓ VỈA HÈ NHỈNH 6 TỶ ?
? Tọa lạc tại hẻm 85 Bình Thành, khu dân cư sang trọng dc mênh danh là Dubai Sài gòn, hẻm 8m có vỉa hè, xe hơi đậu ngày đêm trước cửa. Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay!
? Điểm nổi bật:
✅ Diện tích 60m² – thiết kế rộng rãi, tối ưu công năng
✅ 1 trệt 3 lầu – 4PN, 4 VWC khép kín sân thượng trước sau – mỗi phòng đều có không gian riêng tư, tiện nghi như resort
✅ Nội thất cao cấp bậc nhất – từ sàn gỗ, đèn chùm pha lê, cửa nhôm Xingfa, thiết bị vệ sinh cao cấp nhập khẩu
✅ Khu dân cư văn minh, hẻm lớn có vỉa hè – thoáng mát, sạch sẽ, an ninh tuyệt đối
✅ Vị trí đắc địa, gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện, giao thông thuận lợi
✅Pháp lý sổ vuông đét cc trong ngày.
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(8 x 12.2)
6,7 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 19)
6,4 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4.1 x 16.6)
6,8 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(5 x 16)
6,6 Tỷ
83.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(5 x 33)
6,9 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai