Bán nhà mặt tiền 157 Bình Trị Đông, Bình Tân
Nhà phố
760 m²(18 x 42)
65 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
71 Tỷ 162 Triệu
~ 46 Triệu/m²1547m²
(44m x 36.8m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 44m | |
| Dài | 36.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1547 m2 |
SIÊU HIẾM - CHỈ 4X TR/M2 - MẢNH ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM BHHB BÌNH TÂN - HẺM 6M THẲNG TRỤC XE TẢI THÔNG - KẾ KHU ĐƯỜNG SỐ & CC GREEN TOWN - ĐA CÔNG NĂNG SỬ DỤNG
+ Thửa đất vuông đẹp, căn góc 2 mặt hẻm.
+ Tương lai nhà ra 2 mặt tiền đường mới 15m.
+ Hiện trạng thửa đất với 1 nhà xưởng lớn & 1 căn biệt thự 3 tầng đẹp.
+ Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ, chủ giao bán bằng ngân hàng định giá.
Nhà phố
760 m²(18 x 42)
65 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
364.6 m²(17.2 x 21.2)
70 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
300 m²(15 x 20)
70 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
1368 m²(20 x 68)
77,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
485 m²(20 x 39)
72 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
1424 m²(26 x 56)
65 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
1424 m²(26 x 56)
65 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Đất
2213 m²
73 Tỷ
33 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai