Bán Nhà Mặt Tiền 481A-481B-483 Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân
Nhà phố
364.6 m²(17.2 x 21.2)
70 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
77,2 Tỷ
~ 56.4 Triệu/m²1368m²
(20m x 68m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 68m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1368 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Hẻm 704/6 Hương lộ 2, Phường Bình Tân
Diện tích: 20 x 68m
Diện tích công nhận: 1.368,00m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 77.2 Tỷ
Nhà phố
364.6 m²(17.2 x 21.2)
70 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
2980 m²(33 x 97)
83 Tỷ
27.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(15 x 20)
70 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
485 m²(20 x 39)
72 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Đất
2213 m²
73 Tỷ
33 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
2980 m²(32 x 87)
81 Tỷ
27.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
1547 m²(44 x 36.8)
71 Tỷ 162 Triệu
46 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
798 m²
80 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai