Bán chung cư Đường số 1A Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1A
7 Tỷ 550 Triệu
~ 38.9 Triệu/m²194m²
(6m x 27m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 194 m2 |
?BÌNH THÀNH - BHH B - BÌNH TÂN?
? Xe tải ô tô tránh thông, cách 1 căn là ra mặt tiền Bình Thành.
?Diện tích khủng 194m2, ngang 6m nở hậu 10m, đúng chuẩn nhà nát, tiện xây mới, thích hợp xây căn hộ dịch vụ.
?Khu vực dân cư đông đúc, tiện ích bủa vây.
?Giá trị thực tế căn nhà tầm 64 triệu/m2, chủ chào chỉ 39 triệu/m2, không có căn thứ 2 để so sánh.
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.5)
7,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.5)
7,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
7,3 Tỷ
56.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5.6 x 25.4)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
62.5 m²(5.7 x 12)
8,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(5 x 33)
6,9 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai