Bán chung cư Liên Khu 5-6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
8,2 Tỷ
~ 131 Triệu/m²62.5m²
(5.7m x 12m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62.5 m2 |
Chủ giảm 300 triệu- giá mới 8.2 tỷ
? BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN – BÌNH THÀNH - BÌNH TÂN- DT- 62.5m2 . Ngang KHỦNG 5.7x12m - 5 TẦNG CHỈ NHỈNH 8 Tỷ.
? Diện tích: Ngang 5.7m x Dài 12m
? Đường trước nhà 8m xe tải, thông thoáng
?️ Kết cấu: 1 lửng, 3 lầu, sân thượng trước sau
?️ Công năng: 6 phòng ngủ – 7WC, phòng khách, bếp, sân thượng rộng rãi
✨ Ưu điểm nổi bật:
• Nhà 2 mặt tiền thoáng mát, ánh sáng tự nhiên cả ngày
• Đường lớn, xe hơi xe tải tránh nhau, thích hợp ở, kinh doanh, cho thuê văn phòng, căn hộ dịch vụ
• Khu vực sầm uất Bình Thành , tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh sang trung tâm TP. ?BANK CHO VAY 6tỷ ?
Sổ chính chủ trang bìa. ( sổ chủ gửi bank sacombank.)4 tỷ.
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(5 x 19)
8,6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4 x 25)
8,5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.6 x 19)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(5 x 16)
7,9 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5.6 x 25.4)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
194 m²(6 x 27)
7 Tỷ 550 Triệu
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
8,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai