Bán chung cư Đường số 1A Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1A
7,2 Tỷ
~ 111 Triệu/m²65m²
(4m x 16.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 |
NHÀ BÌNH TÂN - 65M2 - 5 TẦNG - HẺM XE TẢI - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU - 1/ ĐƯỜNG SỐ 1 KDC VĨNH LỘC ĐI VÀO 50M LÀ ĐẾN.
?️?MÔ TẢ:
+ Nhà đường nội bộ Đường số 2 thông ra Đường số 1. Đường rộng 8m + vỉa hè. Xe hơi 7 chỗ ngủ trong nhà.
+ Nhà thiết kế rất hiện đại, có ban công lớn ở tầng 1, ngồi uống cà phê buổi sáng rất Chill.
+ Nhà ngang 4m × dài 16.5
+ Hướng chính Đông.
. Kết cấu 5 tầng BTCT với 4PN, 5WC, có sân để xe hơi rộng, giếng trời, sân thượng trước và sau.
+ Đường số 2 là con đường nội bộ nối Đường số 1 và Xa lộ Đại Hàn nên rất thuận tiện giao thông.
+ Tiện ích không thiếu thứ gì. Trong bán kính 500m có rất nhiều Chung cư mới và dân cư đông đúc.
+ Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày. Chủ nhiệt bán và rất hợp tác. ??
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(7.8 x 7)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.5)
7,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.5)
7,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(9 x 21)
7 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
7,3 Tỷ
56.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5.6 x 25.4)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai