Bán nhà 15 15A Lê Quý Đôn Phường Xuân Hòa
Nhà phố
236 m²(11 x 22)
377,6 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Xuân Hòa | 744 triệu/m² | 223 triệu/m² - 1,60 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Xuân Hòa | 450 triệu/m² | 426 triệu/m² - 474 triệu/m² |
Nhà phố
236 m²(11 x 22)
377,6 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
280.8 m²(7.1 x 27)
224 Tỷ
798 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
224.8 m²(8.5 x 26)
176 Tỷ
783 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
397.2 m²(8 x 25)
180 Tỷ
453 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
176.8 m²(7.3 x 24.08)
192 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
973 m²(20 x 48)
1170 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
212 m²(8 x 26)
205 Tỷ
967 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
130.9 m²(4 x 33)
82 Tỷ
626 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
61 m²(5.8 x 12)
26 Tỷ
426 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
190 m²(11 x 16.5)
90 Tỷ
474 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
613 m²(19.5 x 32)
545 Tỷ
889 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
466 m²(16 x 28)
310 Tỷ
665 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
400 m²
180 Tỷ
450 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
990 m²
950 Tỷ
960 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
136 m²
125 Tỷ
919 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
233 m²
69 Tỷ
296 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
632 m²
400 Tỷ
633 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
102.9 m²
60 Tỷ
583 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
983.4 m²
219 Tỷ
223 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
102.6 m²
26 Tỷ
253 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai