Bán nhà mặt tiền Hồ Xuân Hương Phường Xuân Hoà
Nhà phố
271.7 m²(14 x 20)
220 Tỷ
810 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hồ Xuân Hương
224 Tỷ
~ 798 Triệu/m²280.8m²
(7.1m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.1m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | 17m | |
| Diện tích | 280.8 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 1668m2 | |
| Độ rộng đường | 24m |
Bán nhà 261B Hai Bà Trưng Phường Xuân Hoà
- Kích thước: 7.1 x 27m ( nở hậu 14m)
- Công nhận: 280,8m2 , Diện tích xây dựng : 244,2m2
- Diện tích sàn : 1668m2
- Kết cấu: Hầm , trệt , lửng , 5 lầu , sân thượng
- có thang máy, trang bị hệ thống PCCC đầy đủ
Nhà phố
271.7 m²(14 x 20)
220 Tỷ
810 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hồ Xuân Hương
Nhà phố
289.9 m²(12 x 20)
220 Tỷ
759 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
295 m²
225 Tỷ
763 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
281 m²
220 Tỷ
783 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hồ Xuân Hương
Nhà phố
372.1 m²
220 Tỷ
591 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Nhà phố
170 m²
220 Tỷ
1.29 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
630 m²
220 Tỷ
349 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
544.3 m²
220 Tỷ
404 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai