Bán nhà 225 Bis 227 Hai Bà Trưng Phường Xuân Hoà
Nhà phố
224.8 m²(8.5 x 26)
176 Tỷ
783 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
180 Tỷ
~ 453 Triệu/m²397.2m²
(8m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | 8m | |
| Diện tích | 397.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 49C Tú Xương Phường Xuân Hoà
- Diện tích: 8x25m
- Công nhận:397.2m2
- Kết cấu: trệt, lầu
- Hợp đồng thuê: 100tr/tháng/mới ký 5 năm
- Giá bán: 180 tỷ (có thương lượng)
Nhà phố
224.8 m²(8.5 x 26)
176 Tỷ
783 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
344 m²(16 x 20)
170 Tỷ
494 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
300.25 m²(12.6 x 25)
180 Tỷ
600 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
347.2 m²
185 Tỷ
533 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
400 m²
180 Tỷ
450 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
184 m²
175 Tỷ
951 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
830 m²
180 Tỷ
217 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
330 m²
175 Tỷ
530 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai