Bán nhà hẻm 83/1/1C ( Thửa 542 tờ 271 ) Trương Đăng Quế Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Trương Đăng Quế phường Gò Vấp | 176 triệu/m² | 67 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trương Đăng Quế phường Gò Vấp | 159 triệu/m² | 107 triệu/m² - 187 triệu/m² |
Nhà phố
38 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
52 m²(4 x 14)
9,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
38 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
30 m²(3.4 x 12)
7,2 Tỷ
240 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
14 m²(3.8 x 4.4)
2 Tỷ 950 Triệu
211 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
420 m²(19 x 25)
28 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
13 m²(3.85 x 4)
2 Tỷ 950 Triệu
227 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
36 m²(34 x 11)
7 Tỷ 680 Triệu
213 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
38 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
52 m²(4 x 14)
9,7 Tỷ
187 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
38 m²(4.2 x 9)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
83 m²(7 x 18)
10 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
36 m²(3.4 x 11)
8,3 Tỷ
231 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
15 m²(4 x 4)
3 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
15 m²(4.5 x 4)
2 Tỷ 350 Triệu
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
26 m²(5 x 5.5)
3 Tỷ 860 Triệu
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
56 m²(4.5 x 12)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
26 m²(5.3 x 5)
3 Tỷ 860 Triệu
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
58 m²(9 x 6.5)
6 Tỷ 180 Triệu
107 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
58 m²(9 x 6.6)
6 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai