Bán nhà hẻm 87/18 Đường số 27 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(5 x 19)
8,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
27
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 27 phường Gò Vấp | 102 triệu/m² | 50 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 27 phường Gò Vấp | 151 triệu/m² | 93 triệu/m² - 238 triệu/m² |
Nhà phố
74 m²(5 x 19)
8,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
9,5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
40 m²(4.3 x 13)
9,5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
30 m²(3.7 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
30 m²(3.7 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
30 m²(37 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
35 m²(4.2 x 9)
6 Tỷ 980 Triệu
199 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
4 Tỷ 580 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
4 Tỷ 580 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
4 Tỷ 580 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
6,1 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
36 m²(3.3 x 10.5)
4 Tỷ 350 Triệu
121 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
72 m²(3.6 x 20)
5,6 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
20 m²(5.5 x 4)
2,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
56 m²(3.7 x 16)
4 Tỷ 250 Triệu
75.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
326 m²(12 x 23)
44,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
21 m²(2.3 x 9)
2,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
109 m²(6 x 18)
12,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
6 Tỷ 980 Triệu
95.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 27
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai