Bán nhà hẻm 6/19/1 Phạm Văn Đồng (SC 333.21.12 Lê Lợi) Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 650 Triệu
79.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Lợi phường Gò Vấp | 122 triệu/m² | 53 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Lợi phường Gò Vấp | 157 triệu/m² | 94 triệu/m² - 245 triệu/m² |
Nhà phố
46 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 650 Triệu
79.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
46 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 650 Triệu
79.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
116 m²(8 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
60.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
215 m²(3.5 x 38)
26,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
65 m²(3.9 x 16)
7 Tỷ 450 Triệu
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
46 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 650 Triệu
79.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
76 m²(4.3 x 19)
13,6 Tỷ
179 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
16,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
214 m²(3.45 x 30)
26 Tỷ
121 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
15 m²(5 x 3)
3,1 Tỷ
207 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
184.6 m²(7.1 x 26)
40 Tỷ
217 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
4 Tỷ 450 Triệu
159 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
4 Tỷ 450 Triệu
159 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
77 m²(4.8 x 16)
18,9 Tỷ
245 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
94 m²(3.5 x 27)
7,7 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
17 m²(4.7 x 4.5)
3 Tỷ 50 Triệu
179 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
159 m²(11 x 14)
14 Tỷ 950 Triệu
94 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
21 m²(2.6 x 9)
3,3 Tỷ
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Nhà phố
28 m²(3.1 x 9)
3,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai