Bán nhà hẻm 110/10 Đường Số 30 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(10.5 x 8.1)
9,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
30
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 30 phường Gò Vấp | 137 triệu/m² | 83 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 30 phường Gò Vấp | 115 triệu/m² | 90 triệu/m² - 140 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(10.5 x 8.1)
9,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
6 Tỷ 970 Triệu
124 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
55 m²(3.5 x 16)
6 Tỷ 960 Triệu
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9 Tỷ 680 Triệu
151 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
83 m²(4 x 20.6)
8,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
56 m²(3.5 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
4 Tỷ 650 Triệu
83 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
4 Tỷ 650 Triệu
83 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,4 Tỷ
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7 Tỷ 750 Triệu
161 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7 Tỷ 768 Triệu
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
4 Tỷ 650 Triệu
83 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
28 m²(3.75 x 7.5)
3 Tỷ 650 Triệu
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
19 m²(4 x 5)
2 Tỷ 860 Triệu
151 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
51 m²(4.1 x 13.5)
9,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
9,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
45 m²(7.5 x 6)
8,8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
42 m²(3.3 x 14)
4 Tỷ 380 Triệu
104 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 30
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai