Bán nhà hẻm 843/5 Nguyễn Kiệm, (Trên sổ: 157.3 Nguyễn Kiệm) Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4.2 x 17)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Gò Vấp | 206 triệu/m² | 20 triệu/m² - 13,40 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Gò Vấp | 156 triệu/m² | 88 triệu/m² - 347 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(4.2 x 17)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4.3 x 13)
8 Tỷ 250 Triệu
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 11)
3 Tỷ 580 Triệu
128 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
185 m²(10.5 x 24.5)
16,3 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
58 Tỷ
232 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
98 m²(6 x 19)
17,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
7 Tỷ 290 Triệu
133 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(7 x 7)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.4 x 10)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4.1 x 13)
10,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(3.8 x 20)
10,9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(3.8 x 20)
10,9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4.2 x 17.5)
5 Tỷ 560 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(4 x 17.5)
11,9 Tỷ
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4.2 x 17.5)
5 Tỷ 560 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4.2 x 17.5)
5 Tỷ 560 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
1 m²(10.5 x 15)
13,4 Tỷ
13.4 Tỷ/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
29 m²(47 x 6)
3 Tỷ 690 Triệu
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
11 m²(25 x 6)
1 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
11 m²(25 x 6)
1 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai