Bán nhà 136A 138 Quang Trung Phường Quận Gò Vấp
Nhà phố
1581 m²(20 x 70)
185 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Quang Trung phường Gò Vấp | 125 triệu/m² | 16 triệu/m² - 2,43 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quang Trung phường Gò Vấp | 181 triệu/m² | 33 triệu/m² - 359 triệu/m² |
Nhà phố
1581 m²(20 x 70)
185 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
61 m²(4.75 x 13)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
3,3 Tỷ
220 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
31 m²(3.6 x 9.4)
4 Tỷ 790 Triệu
155 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
21 m²(4 x 6)
3,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
30 m²(3.7 x 9)
3 Tỷ 550 Triệu
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
128 m²(4.3 x 25)
10 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6,7 Tỷ
124 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
78 m²(6.5 x 12)
5 Tỷ 480 Triệu
70.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
53 m²(43 x 13)
13,9 Tỷ
262 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
17 m²(3.3 x 5)
2 Tỷ 680 Triệu
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
8 Tỷ 380 Triệu
190 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
46 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12.5)
13,9 Tỷ
267 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
37 m²(3.4 x 10.8)
3 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
52 m²(4.3 x 13)
13,9 Tỷ
267 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
120 m²(6 x 19)
15,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai