Bán đất thửa 693 tờ 19 693 tờ 19 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
87 m²(4.4 x 20)
3,3 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường T | 124 triệu/m² | 8 triệu/m² - 2,70 tỷ/m² |
Đất
87 m²(4.4 x 20)
3,3 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
147 m²(7 x 21)
9,3 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
51.5 m²(4.5 x 11.5)
3,6 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 850 Triệu
73.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
5182 m²(90 x 57)
60 Tỷ
11.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
478 m²(26 x 17)
23 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
82 m²(5.7 x 15)
4,7 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
2413 m²(50 x 43)
18 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
96 m²(6 x 16)
5,2 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
140 m²(4.8 x 30)
6,7 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
213 m²(6.1 x 35)
9 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
118 m²(6 x 20)
7,7 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
118 m²(6 x 20)
7,7 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
96 m²(6 x 16)
3,6 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
81 m²(5.7 x 14.23)
3,9 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
159 m²(5 x 31.5)
5,9 Tỷ
37.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
53 m²(5 x 13)
2,6 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
70 m²(4 x 18)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
147 m²(7 x 21)
9,3 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
70 m²(4 x 17.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai