Bán chung cư (Thửa 536 tờ 47) 236G.9 Tam Bình Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(5 x 25)
12 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường B | 79 triệu/m² | 23 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường B | 47 triệu/m² | 4 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường B | 62 triệu/m² | 35 triệu/m² - 92 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(5 x 25)
12 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.5)
1 Tỷ 180 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
8 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
10,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
3469 m²(30 x 90)
35 Tỷ
10.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
357 m²(26 x 14)
13,9 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
9,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
80 m²(11 x 7.4)
2,4 Tỷ
30 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(6 x 25)
11 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
811 m²(20 x 50)
42,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
111 m²(4.1 x 30)
4,3 Tỷ
38.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
119 m²(4.5 x 26.4)
9,5 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
812 m²(5 x 43)
22 Tỷ
27.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
950 m²(5 x 50)
21 Tỷ 950 Triệu
23.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
3004 m²(40 x 75)
10,6 Tỷ
3.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
3,8 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai