Bán đất thửa 530 tờ 264 Đường Số 4 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 4 | 80 triệu/m² | 59 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 4 | 64 triệu/m² | 55 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 4 | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
89 m²(5.8 x 19)
9,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
250 m²(13 x 25)
16,5 Tỷ
66 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
4,3 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
11,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
72 m²(4 x 17.5)
6,6 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
140 m²(5 x 28)
9,9 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
88 m²(4.9 x 18)
8,5 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
205 m²(8.3 x 25)
12 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
87.5 m²(4.9 x 18)
8,5 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
164.2 m²(7.5 x 22)
10 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
292 m²(8 x 36.5)
25,9 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
138 m²(5.1 x 27)
11,3 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
140 m²(7 x 20)
9,8 Tỷ
70 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
57 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
128 m²(5.1 x 26)
11,3 Tỷ
88.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
108 m²(5 x 21)
5,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
200 m²(5.3 x 40)
16 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai