Bán đất thửa 523 tờ 79 một phần nhà 21A Đường số 11 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
55 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 73 triệu/m² | 42 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 1 | 58 triệu/m² | 38 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 64 triệu/m² | 43 triệu/m² - 87 triệu/m² |
Đất
55 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(6.7 x 15)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(37 x 13)
4 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
104 m²(4.7 x 26)
7,9 Tỷ
76 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
128 m²(6 x 21.3)
7,6 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
102 m²(4.2 x 24.3)
6,3 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(115 x 10)
10,5 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
4,5 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
144 m²(7.1 x 20.3)
7 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
122 m²(5 x 245)
7,5 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
137 m²(7.5 x 18)
6,7 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
137 m²(75 x 182)
6,7 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
64.4 m²(4.2 x 15.3)
3 Tỷ 690 Triệu
57.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
15,5 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
18,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(4.5 x 25)
10 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
4,5 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(4.1 x 23)
7,3 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai