Bán nhà 24 ( Thửa 526 tờ 04 ) 24 Đường số 7 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(16 x 8)
13,5 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 7 | 80 triệu/m² | 57 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 7 | 72 triệu/m² | 50 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 7 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
Nhà phố
137 m²(16 x 8)
13,5 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
95 m²(4.5 x 21)
7,9 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
90 m²
9,4 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
60 m²(5.7 x 10)
4,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
50 m²(4.6 x 11)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
91 m²(4 x 22.8)
5 Tỷ 750 Triệu
63.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
88 m²(6.5 x 13.5)
5,2 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
7,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
147 m²(7 x 21)
7,5 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(7 x 28.5)
7,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
88 m²(6.5 x 14)
5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
50 m²(4.6 x 11)
4,1 Tỷ
82 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
94.5 m²(4.5 x 21)
7,7 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
360 m²(13.7 x 26.3)
18 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
51 m²(5 x 11)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
105 m²(8.3 x 12.6)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai