Bán chung cư Đường số 2 Khu dân cư Savico Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(8 x 20)
15,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 2 | 69 triệu/m² | 29 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 2 | 91 triệu/m² | 58 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 2 | 69 triệu/m² | 55 triệu/m² - 82 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(8 x 20)
15,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
141 m²(6 x 23.5)
15 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
510 m²(21 x 38)
25,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
187 m²(7 x 27)
10,8 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
138 m²(5.5 x 25)
16 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
187 m²(7 x 27)
11 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(8 x 20)
16,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
309.8 m²(20 x 18)
9 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
244 m²(7 x 35)
9,8 Tỷ
40.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
107.2 m²(4.2 x 24)
9 Tỷ
84 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
79 m²(6.3 x 12.5)
4,1 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
119 m²(6 x 19.7)
9,8 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
115 m²(5 x 21)
6,6 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
187 m²(7 x 27)
10,8 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
331 m²(10 x 30)
16,9 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
129.5 m²(7 x 18.5)
8,5 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
94 m²(6 x 16)
5,2 Tỷ
55.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
107 m²(4.2 x 30)
9 Tỷ 960 Triệu
93.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
66 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
35 m²(6.9 x 8.5)
3 Tỷ 790 Triệu
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai