Bán Nhà Mặt Tiền 240 Trần Hưng Đạo, Nguyễn Cư Trinh, Quận 1
Nhà phố
82.56 m²(4 x 21)
60 Tỷ
727 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Hưng Đạo | 336 triệu/m² | 107 triệu/m² - 875 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Hưng Đạo | 286 triệu/m² | 98 triệu/m² - 388 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Trần Hưng Đạo | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Nhà phố
82.56 m²(4 x 21)
60 Tỷ
727 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
43.9 m²(4.2 x 10.5)
30 Tỷ
683 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
79.6 m²(4.8 x 16)
51 Tỷ
641 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
126 m²(7.2 x 25)
58 Tỷ
460 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
13 m²(3.2 x 4.1)
4 Tỷ 280 Triệu
329 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
87.5 m²(4 x 20)
65 Tỷ
743 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
34 m²(6.5 x 5.6)
7,3 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
16.2 m²(2.3 x 7)
3,1 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
73 m²(9.2 x 8)
22,5 Tỷ
308 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
23.2 m²(3.2 x 7.4)
4,6 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
49 m²(4 x 12.3)
18 Tỷ
367 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
76 m²(4.2 x 19)
47 Tỷ
618 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
252.4 m²(12 x 21)
98 Tỷ
388 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
23 m²(4.1 x 6)
7,6 Tỷ
330 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
236 m²(7.68 x 20)
69 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
48.6 m²(3.6 x 15.3)
16 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11.75)
14,7 Tỷ
368 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
13 m²(3.2 x 4)
3,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5,6 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
13 m²(3.2 x 4)
3,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai