Bán nhà 123 Cách Mạng Tháng 8 Phường Bến Thành
Nhà phố
102.4 m²(8.5 x 15)
105 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cách Mạng Tháng Tám | 910 triệu/m² | 353 triệu/m² - 1,22 tỷ/m² |
Nhà phố
102.4 m²(8.5 x 15)
105 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
50.5 m²(4 x 20.3)
38,7 Tỷ
766 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
105 m²
110 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
94 m²
89 Tỷ
947 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
94 m²
95 Tỷ
1.01 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
253 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
215 m²
76 Tỷ
353 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
986 m²
1200 Tỷ
1.22 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai