Bán Nhà Mặt Tiền 155 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1
Nhà phố
35 m²(3.8 x 9)
26 Tỷ
743 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Thị Hồng Gấm | 716 triệu/m² | 331 triệu/m² - 1,14 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Lê Thị Hồng Gấm | 1,13 tỷ/m² | 920 triệu/m² - 1,34 tỷ/m² |
Nhà phố
35 m²(3.8 x 9)
26 Tỷ
743 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
40 Tỷ
465 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
35 Tỷ
875 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
80 m²(3.8 x 9)
26,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
60 Tỷ
833 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
103 m²
64 Tỷ
621 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
35 m²
26.5 Tỷ
757 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Tòa Nhà Văn Phòng
250 m²
335 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Tòa Nhà Văn Phòng
105 m²
120 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
104 m²
78 Tỷ
750 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
91 m²
40 Tỷ
440 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
136 m²(7.68 x 17.4)
155 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
90 m²
58 Tỷ
644 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
101 m²
100 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Tòa Nhà Văn Phòng
250 m²
230 Tỷ
920 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai